www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
G-100-ASF/BSF/ARF/BRF-TUS
● Model
ㆍG-100-ASF-TUS(Swivel)
ㆍG-100-ARF-TUS(Rigid)
ㆍG-100-BSF-TUS(Swivel with brake)
ㆍG-100-BRF-TUS(Rigid with brake)
● Spring hardness selectable
ㆍ(50º or 70º) / (Standard 50º)
● Hệ thống phanh khóa toàn phần sử dụng cáp
Ngay cả khi độ lệch chiều cao, bánh xe và đầu xoay vẫn được phanh hoàn toàn cùng lúc.
Sản phẩm cải tiến với phanh kép
Brand / Thương hiệu:
* Giá đỡ: Tấm thép dập, ổ bi kép với ổ bi cứng ở đầu xoay, khung thép dập tích hợp chắc chắn, nắp chống bụi ở đầu xoay, chức năng hấp thụ sốc tốt với cao su đặc biệt, hệ thống phanh trên vận hành êm ái, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane phun (Shore A92), lõi PP, một ổ bi
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 30 mm |
| Độ cứng bánh xe | 92 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 100 x 85 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 80 x 60 or 77 x 45 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Mức độ giảm chấn | 10 mm |
| Độ lệch | 45 ~ 50 mm |
| Chiều cao tổng thể | 150 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 100 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 300 kg |
| Đường kính bánh xe | 3.93 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.18 “ |
| Độ cứng bánh xe | 92 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.93 x 3.34 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.14 x 2.36 or 3.03 x 1.77 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Mức độ giảm chấn | 0.39 “ |
| Độ lệch | 1.77 x 1.97 “ |
| Chiều cao tổng thể | 5.97 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 220 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 661 lbs |