www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
G-100-ASF/ARF/BSF/BRF-HRD
● Model
ㆍG-100-ASF-HRD(Swivel)
ㆍG-100-ARF-HRD(Rigid)
ㆍG-100-BSF-HRD(Swivel with brake)
ㆍG-100-BRF-HRD(Rigid with brake)
● Độ cứng lò xo có thể lựa chọn
ㆍ(50º or 70º) / (Standard 50º)
Brand / Thương hiệu:
* Giá đỡ: Tấm thép ép, ổ bi kép với ổ bi cứng ở đầu xoay, khung thép ép tích hợp chắc chắn, nắp chống bụi ở đầu xoay, chức năng hấp thụ sốc tốt với cao su đặc biệt, hệ thống phanh trên vận hành êm ái, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Mạ kẽm
* Bánh xe: Cao su phun (Shore A85), lõi PP, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 30 mm |
| Độ cứng bánh xe | 85 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 100 x 85 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 80 x 60 or 77 x 45 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Mức độ giảm chấn | 10 mm |
| Độ lệch | 45 ~ 50 mm |
| Chiều cao tổng thể | 150 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 100 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 300 kg |
| Đường kính bánh xe | 3.93 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.18 “ |
| Độ cứng bánh xe | 85 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.93 x 3.34 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.14 x 2.36 or 3.03 x 1.77 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Mức độ giảm chấn | 0.39 “ |
| Độ lệch | 1.77 ~ 1.97 “ |
| Chiều cao tổng thể | 5.97 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 220 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 661 lbs |