www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GAPC-75-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GAPC-75-ASF-HUD (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép dập, ổ bi chính xác ở đầu xoay giúp xoay êm ái và độ bền tuyệt vời, khung thép dập tích hợp chắc chắn, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A90), lõi nhôm, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 75 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 30 mm |
| Độ cứng bánh xe | 90 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 95 x 64 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 78 x 45 or 72 x 45 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Độ lệch | 30 mm |
| Chiều cao tổng thể | 102 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 100 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 300 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.95 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.18 “ |
| Độ cứng bánh xe | 90 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.74 x 2.51 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.07 x 1.77 ” or 2.83 x 1.77 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Độ lệch | 1.18 “ |
| Chiều cao tổng thể | 4.01 “ |
| Nhiệt độ | 14 ~ 194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 220 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 661 lbs |