www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GASD-100-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GASD-100-ASF-HUD (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép rèn, ổ trục đẩy kép ở đầu xoay để tối ưu hóa tải trọng, núm mỡ, khung hàn chắc chắn, chức năng giảm xóc tối thiểu và chức năng tiếp xúc liên tục với sàn bằng cao su đặc biệt, kết cấu trục bánh xe bu lông.
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi thép, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 30 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 112 x 112 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 92 x 92 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Mức độ giảm chấn | 10 mm |
| Độ lệch | 30 mm |
| Chiều cao tổng thể | 160 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 310 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 930 kg |
| Đường kính bánh xe | 3.93 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.18 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 4.40 x 4.40 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.62 x 3.62 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Mức độ giảm chấn | 0.39 “ |
| Độ lệch | 1.18 “ |
| Chiều cao tổng thể | 6.30 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 683 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 2,050 lbs |