www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GAMA-100-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GAMA-100-ASF-HUD (Swivel)
● Patented
* Giá đỡ: Tấm thép rèn, ổ trục đẩy kép + ổ bi một dãy ở đầu xoay để tối ưu hóa tải trọng nặng, núm mỡ, khung hàn chắc chắn, chức năng nghiêng để duy trì tiếp xúc với sàn không bằng phẳng, chức năng giảm xóc tối thiểu và chức năng tiếp xúc liên tục với sàn bằng cao su đặc biệt, kết cấu trục bánh xe bu lông.
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi thép, hai ổ bi.
* Xoay kép + Nghiêng + Giảm xóc
| Wheel Diameter | 100 mm |
| Width of Tread | 30 x 2 mm |
| Hardness of Tread | 95 Shore A |
| Size of Plate | 112 x 112 mm |
| Plate Hole Centers | 92 x 92 mm |
| Plate Hole | 9 mm |
| Offset | 10 ~ 30 mm |
| Overall Height | 170 – 10 mm |
| Temperature | -10 ~ 90 ℃ |
| Load Capacity / 1pcs | 310 kg |
| Load Capacity / 4pcs | 930 kg |
| Wheel Diameter | 3.93 “ |
| Width of Tread | 1.18 x 2 “ |
| Hardness of Tread | 95 Shore A |
| Size of Plate | 4.40 x 4.40 “ |
| Plate Hole Centers | 3.62 x 3.62 “ |
| Plate Hole | 0.35 “ |
| Offset | 0.39 ~ 1.18 “ |
| Overall Height | 6.69 – 0.39 “ |
| Temperature | 14 ~ 194 ℉ |
| Load Capacity / 1pcs | 683 lbs |
| Load Capacity / 4pcs | 2,050 lbs |
Sản phẩm liên quan
Lên đầu trang