www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GAMA-125-ASF-NUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GAMA-125-ASF-NUD(Swivel)
● Patented
* Giá đỡ: Tấm thép rèn, ổ trục đẩy kép + ổ bi một dãy ở đầu xoay để tối ưu hóa tải trọng nặng, núm mỡ, khung hàn chắc chắn, chức năng nghiêng để duy trì tiếp xúc với sàn không bằng phẳng, chức năng giảm xóc tối thiểu và chức năng tiếp xúc liên tục với sàn bằng cao su đặc biệt, kết cấu trục bánh xe bu lông.
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi thép, hai ổ bi.
* Xoay kép + Nghiêng + Giảm xóc
| Đường kính bánh xe | 125 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 35 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 145 x 145 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 120 x 120 mm |
| Tâm lỗ | 11 mm |
| Độ lệch | 15 ~ 35 mm |
| Chiều cao tổng thể | 205 – 10 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 440 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 1,320 kg |
| Đường kính bánh xe | 4.92 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.37 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 5.70 x 5.70 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 4.72 x 4.72 “ |
| Tâm lỗ | 0.43 “ |
| Độ lệch | 0.59 ~ 1.37 “ |
| Chiều cao tổng thể | 8.07 – 0.39 “ |
| Nhiệt độ | 14 ~ 194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 970 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 2,910 lbs |
Sản phẩm liên quan
Lên đầu trang