www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
SGL-75-ASF/ARF/BSF-EUSS
Brand / Thương hiệu:
Model
● SGL-75-ASF-EUSS (Swivel)
● SGL-75-ARF-EUSS (Rigid)
● SGL-75-BSF-EUSS (Swivel with brake)
* Giá đỡ: Tấm thép không gỉ ép, ổ bi kép ở đầu xoay, khung thép không gỉ ép tích hợp chắc chắn, nắp chống bụi ở đầu xoay, hệ thống phanh trên vận hành êm ái, kết cấu trục bánh xe bu lông, sử dụng các linh kiện chống ăn mòn hoàn toàn.
* Bánh xe: Polyurethane đàn hồi cao (Shore A80), lõi PC, một ổ bi
| Đường kính bánh xe | 75 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 25 mm |
| Độ cứng bánh xe | 80 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 95 x 64 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 78 x 45 or 72 x 45 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Độ lệch | 40 mm |
| Chiều cao tổng thể | 105 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 65 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 195 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.95 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 0.98 “ |
| Độ cứng bánh xe | 80 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.74 x 2.52 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.07 x 1.77 or 2.83 x 1.77 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Độ lệch | 1.57 “ |
| Chiều cao tổng thể | 4.13 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 143 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 430 lbs |