www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
SGL-125-ASS/BSS-EUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● SGL-125-ASS-HRD (Swivel)
● SGL-125-BSS-HRD (Swivel with brake)
* Giá đỡ: Bu lông thép không gỉ rèn, ổ bi kép ở đầu xoay, khung thép không gỉ ép tích hợp chắc chắn, hệ thống phanh trên vận hành êm ái, kết cấu trục bánh xe bu lông, linh kiện chống ăn mòn hoàn toàn.
* Bánh xe: Cao su phun (Shore A80), lõi PC, hai ổ bi thép không gỉ
| Đường kính bánh xe | 125 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 30 mm |
| Độ cứng bánh xe | 80 Shore A |
| Trung tâm Bu-lông | 5/8 ” – 11UNC |
| Chiều dài Bu-lông | 25 mm |
| Độ lệch | 35 mm |
| Chiều cao tổng thể | 157 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 100 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 300 kg |
| Đường kính bánh xe | 4.91 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.18 “ |
| Độ cứng bánh xe | 80 Shore A |
| Trung tâm Bu-lông | 5/8 ” – 11UNC |
| Chiều dài Bu-lông | 0.98 “ |
| Độ lệch | 1.37 “ |
| Chiều cao tổng thể | 6.18 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 220 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 660 lbs |