www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
SPM-100-ASF/ARF/BSF-MCD
Brand / Thương hiệu:
Model
● SPM-100-ASF-MCD (Swivel)
● SPM-100-ARF-MCD (Rigid)
● SPM-100-BSF-MCD (Swivel with brake)
* Giá đỡ: Tấm thép không gỉ ép, ổ bi kép với ổ bi thép không gỉ cứng ở đầu xoay, khung hàn chắc chắn, hệ thống phanh bên trơn tru, kết cấu trục bánh xe bu lông, các bộ phận chống ăn mòn hoàn toàn được áp dụng.
* Xử lý bề mặt: Đánh bóng điện phân
* Bánh xe: Nylon MC (Shore D80), hai ổ bi thép không gỉ
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 48 mm |
| Độ cứng bánh xe | 80 Shore D |
| Kích thước mặt bánh xe | 115 x 102 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 92 x 66 or 76 x 76 mm |
| Tâm lỗ | 11 mm |
| Độ lệch | 50 mm |
| Chiều cao tổng thể | 136 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 400 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 1,200 kg |
| Đường kính bánh xe | 3.94 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.88 “ |
| Độ cứng bánh xe | 80 Shore D |
| Kích thước mặt bánh xe | 4.52 x 4.01 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.62 x 2.59 or 2.99 x 2.99 “ |
| Tâm lỗ | 0.43 “ |
| Độ lệch | 1.97 “ |
| Chiều cao tổng thể | 5.35 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 882 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 2,646 lbs |