www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GAJSD-60-PJP-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GAJSD-60-ASF-HUD-PJP (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép ép cường độ cao được xử lý nhiệt tôi cứng đều, khung thép ép tích hợp chắc chắn, nắp chống bụi ở đầu xoay, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi nhôm, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 60 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 23 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 80 x 80 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 63 x 63 mm |
| Tâm lỗ | 9.5 mm |
| Độ lệch | 21 mm |
| Chiều cao tổng thể | 87 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 150 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 450 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.36 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 0.9 x 2″ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.14 x 3.14 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 2.48 x 2.48 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Độ lệch | 0.82 “ |
| Chiều cao tổng thể | 3.42 “ |
| Nhiệt độ | 14 ~ 194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 330 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 992 lbs |