www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GAMT-150-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GAMT-150-ASF-HUD (Swivel)
● Patented
* Giá đỡ: Tấm thép rèn, ổ chặn đôi + ổ bi một hàng ở đầu xoay giúp tối ưu hóa tải trọng nặng, núm vặn tra mỡ, khung hàn chắc chắn, chức năng nghiêng duy trì tiếp xúc với mặt sàn không bằng phẳng, kết cấu trục bánh xe bắt vít
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Đúc polyurethane(Shore A95), lõi thép, 2 ổ bi
* Cấu trúc xoay kép + Chức năng nghiêng
| Đường kính bánh xe | 150 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 40 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 145 x 145 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 120 x 120 mm |
| Tâm lỗ | 11 mm |
| Độ lệch | 15 ~ 35 mm |
| Chiều cao tổng thể | 215 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 630 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 1,890 kg |
| Đường kính bánh xe | 5.90 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.57 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 5.70 x 5.70 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 4.72 x 4.72 “ |
| Tâm lỗ | 0.43 “ |
| Độ lệch | 0.59 ~ 1.37 “ |
| Chiều cao tổng thể | 8.46 “ |
| Nhiệt độ | 14 ~ 194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 1,388 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 4,166 lbs |