www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GAPHD-75-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GAPHD-75-ASF-HUD (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép dập, ổ bi kép với bốn ổ bi cứng trong đầu xoay, có lợi thế xoay nhanh và độ bền tuyệt vời, khung thép dập tích hợp chắc chắn, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi nhôm, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 75 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 23 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 100 x 100 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 78 x 78 or 64 x 64 mm |
| Tâm lỗ | 10.5 mm |
| Độ lệch | 35 mm |
| Chiều cao tổng thể | 115 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 200 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 600 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.95 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 0.90 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.93 x 3.93 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.07 x 3.07 ” or 2.51 x 2.51 “ |
| Tâm lỗ | 0.41 “ |
| Độ lệch | 1.37 “ |
| Chiều cao tổng thể | 4.52 “ |
| Nhiệt độ | 14 ~ 194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 440 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 1,322 lbs |