www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GSAD-110-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GSAD-110-ASF-HUD (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép, ổ bi chính xác kép ở đầu xoay để tối ưu hóa tải trọng, khung hàn chắc chắn, chức năng tự căn chỉnh với hai trục xoay có bán kính xoay khác nhau, cấu trúc trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi thép, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 110 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 29 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 112 x 112 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 92 x 92 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Độ lệch | 15 ~ 35 mm |
| Chiều cao tổng thể | 190 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 400 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 1,200 kg |
| Đường kính bánh xe | 4.33 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.14 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 4.41 x 4.41 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.62 x 3.62 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Độ lệch | 0.59 ~ 1.38 “ |
| Chiều cao tổng thể | 7.48 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 882 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 2,646 lbs |
Sản phẩm liên quan
Lên đầu trang