www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GSAD-150-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GSAD-150-ASF-HUD (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép, ổ bi chính xác kép ở đầu xoay để tối ưu hóa tải trọng, khung hàn chắc chắn, chức năng tự căn chỉnh với hai trục xoay có bán kính xoay khác nhau, cấu trúc trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi thép, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 150 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 40 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 145 x 130 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 115 x 100 mm |
| Tâm lỗ | 11 mm |
| Độ lệch | 15 ~ 35 mm |
| Chiều cao tổng thể | 235 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 600 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 1,800 kg |
| Đường kính bánh xe | 5.9 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.57 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 5.7 x 5.11 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 4.52 x 3.93 “ |
| Tâm lỗ | 0.43 “ |
| Độ lệch | 0.59 ~ 1.37 “ |
| Chiều cao tổng thể | 9.25 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 1,322 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 3,968 lbs |
Sản phẩm liên quan
Lên đầu trang