www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
SPLM-75-ASF/ARF/BSF-HRD
Brand / Thương hiệu:
Model
● SPLM-75-ASF-HRD (Swivel)
● SPLM-75-ARF-HRD (Rigid)
● SPLM-75-BSF-HRD (Swivel with brake)
* Giá đỡ: Tấm thép không gỉ ép, ổ bi kép ở đầu xoay, khung thép không gỉ ép tích hợp chắc chắn, nắp chống bụi ở đầu xoay, hệ thống phanh trên bằng thép khóa toàn phần được lắp đồng thời vào bánh xe và đầu xoay, kết cấu trục bánh xe bắt vít, các bộ phận chống ăn mòn hoàn toàn được áp dụng.
* Xử lý bề mặt: Đánh bóng nòng
* Bánh xe: Cao su phun (Shore A85), lõi PP, hai ổ bi thép không gỉ
| Đường kính bánh xe | 75 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 40 mm |
| Độ cứng bánh xe | 85 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 95 x 70 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 78 x 45 or 72 x 45 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Độ lệch | 40 mm |
| Chiều cao tổng thể | 110 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 110 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 330 kg |
| Wheel Diameter | 2.95 “ |
| Width of Tread | 1.57 “ |
| Hardness of Tread | 85 Shore A |
| Size of Plate | 3.74 x 2.75 “ |
| Plate Hole Centers | 3.07 x 1.77 or 2.83 x 1.77 “ |
| Plate Hole | 0.35 “ |
| Offset | 1.57 “ |
| Overall Height | 4.33 “ |
| Temperature | +14 ~ +194 ℉ |
| Load Capacity / 1pcs | 242 lbs |
| Load Capacity / 4pcs | 726 lbs |