www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GLH-60-PPHS-ASF/BSF-NYQ
● Model Name
ㆍGLH-60-ASF-NYQ-PPHS(Swivel)
ㆍGLH-60-BSF-NYQ-PPHS(Swivel with brake)
Brand / Thương hiệu:
* Giá đỡ: Tấm thép dập, ổ bi kép với ổ bi cứng ở đầu xoay, khung nhôm màu ngà, hệ thống phanh bánh xe với chốt bên trong và bên ngoài, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Nylon66 (Shore D70), bốn ổ bi
| Đường kính bánh xe | 60 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 55 mm |
| Độ cứng bánh xe | 70 Shore D |
| Kích thước mặt bánh xe | 100 x 100 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 78 x 78 or 64 x 64mm |
| Tâm lỗ | 10.5 mm |
| Độ lệch | 25 mm |
| Chiều cao tổng thể | 98 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 600 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 1,800 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.36 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 2.17 “ |
| Độ cứng bánh xe | 70 Shore D |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.94 x 3.94 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.07 x 3.07 or 2.52 x 2.52″ |
| Tâm lỗ | 0.41 “ |
| Độ lệch | 0.98 “ |
| Chiều cao tổng thể | 3.86 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 1,332 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 3,968 lbs |