www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GLH-75-ASF/BSF-NYD
● Model
ㆍGLH-75-ASF-NYD(Swivel)
ㆍGLH-75-BSF-NYD(Swivel with brake)
Brand / Thương hiệu:
* Giá đỡ: Tấm thép dập, ổ bi kép với ổ bi cứng ở đầu xoay, khung nhôm màu ngà, hệ thống phanh bánh xe với chốt bên trong và bên ngoài, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Nylon66 (Shore D70), bốn ổ bi
| Đường kính bánh xe | 75 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 55 mm |
| Độ cứng bánh xe | 70 Shore D |
| Kích thước mặt bánh xe | 90 x 90 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 70 x 70 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Độ lệch | 25 mm |
| Chiều cao tổng thể | 107 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 700 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 2,100 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.95 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 2.17 “ |
| Độ cứng bánh xe | 70 Shore D |
| Kích thước mặt bánh xe | 3.54 x 3.54 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 2.76 x 2.76 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Độ lệch | 0.98 “ |
| Chiều cao tổng thể | 4.21 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 1,543 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 4.629 lbs |