www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GASD-70-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GASD-70-ASF-HUD (Swivel)
* Giá đỡ: Cấu trúc xoay với độ bền tuyệt vời và chuyển động trơn tru nhờ sử dụng tấm thép và ổ bi chính xác. Khung hàn chắc chắn, giảm xóc tốt và chức năng tiếp đất mặt sàn bằng lò xo cao su đặc biệt. Kích thước nhỏ gọn, phù hợp với AGV/AMR tầm thấp, kết cấu bắt vít trục kiểu bu lông-đai ốc.
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi nhôm, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 70 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 23 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 105 x 80 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 86 x 61 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Mức độ giảm chấn | 9 mm |
| Độ lệch | 26 mm |
| Chiều cao tổng thể | 110 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 200 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 600 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.75 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 0.9 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 4.13 x 3.14 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.38 x 2.4 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Mức độ giảm chấn | 0.35 “ |
| Độ lệch | 0.98 “ |
| Chiều cao tổng thể | 4.33 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 440 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 1.322 lbs |