www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GATD-150-ASF-HUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GATD-150-ASF-HUD (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép rèn, ổ trục đẩy kép ở đầu xoay để tối ưu hóa tải trọng, núm mỡ, khung hàn chắc chắn, chức năng nghiêng để duy trì tiếp xúc với sàn không bằng phẳng, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi thép, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 150 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 40 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 145 x 145 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 120 x 120 mm |
| Tâm lỗ | 11 mm |
| Độ lệch | 35 mm |
| Chiều cao tổng thể | 200 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 630 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 1,890 kg |
| Đường kính bánh xe | 5.90 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.57 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 5.70 x 5.70 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 4.72 x 4.72 “ |
| Tâm lỗ | 0.43 “ |
| Độ lệch | 1.37 “ |
| Chiều cao tổng thể | 7.87 “ |
| Nhiệt độ | 14 ~ 194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 1,388 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 4,166 lbs |
Sản phẩm liên quan
Lên đầu trang