www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
GATD-75-ASF-NUD
Brand / Thương hiệu:
Model
● GATD-75-ASF-NUD (Swivel)
* Giá đỡ: Tấm thép rèn, ổ trục đẩy kép ở đầu xoay để tối ưu hóa tải trọng, núm mỡ, khung hàn chắc chắn, chức năng nghiêng để duy trì tiếp xúc với sàn không bằng phẳng, kết cấu trục bánh xe bu lông
* Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ kẽm
* Bánh xe: Polyurethane đúc (Shore A95), lõi thép, hai ổ bi
| Đường kính bánh xe | 75 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 30 x 2 mm |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 112 x 112 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 92 x 92 mm |
| Tâm lỗ | 9 mm |
| Độ lệch | 30 mm |
| Chiều cao tổng thể | 123 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ 90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 250 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 750 kg |
| Đường kính bánh xe | 2.95 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.18 x 2 “ |
| Độ cứng bánh xe | 95 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 4.40 x 4.40 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.62 x 3.62 “ |
| Tâm lỗ | 0.35 “ |
| Độ lệch | 1.18 “ |
| Chiều cao tổng thể | 4.84 “ |
| Nhiệt độ | 14 ~ 194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 551 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 1,653 lbs |
Sản phẩm liên quan
Lên đầu trang