www.cokhitieuchuan.com
MAKING IT EASIER
[create_shortcode_menu_Cate_mau]
SPM-130-ASF/ARF/BSF-HRD
Brand / Thương hiệu:
Model
● SPM-130-ASF-HRD (Swivel)
● SPM-130-ARF-HRD (Rigid)
● SPM-130-BSF-HRD (Swivel with brake)
* Giá đỡ: Tấm thép không gỉ ép, ổ bi kép với ổ bi thép không gỉ cứng ở đầu xoay, khung hàn chắc chắn, hệ thống phanh bên trơn tru, kết cấu trục bánh xe bu lông, các bộ phận chống ăn mòn hoàn toàn được áp dụng.
* Xử lý bề mặt: Đánh bóng điện phân
* Bánh xe: Cao su phun (Shore A85), lõi PP, hai ổ bi thép không gỉ
| Đường kính bánh xe | 130 mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 48 mm |
| Độ cứng bánh xe | 85 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 115 x 102 mm |
| Tâm lỗ bánh xe | 92 x 66 or 76 x 76 mm |
| Tâm lỗ | 11 mm |
| Độ lệch | 50 mm |
| Chiều cao tổng thể | 162 mm |
| Nhiệt độ | -10 ~ +90 ℃ |
| Tải trọng / 1 cái | 180 kg |
| Tải trọng / 4 cái | 540 kg |
| Đường kính bánh xe | 5.11 “ |
| Chiều rộng của bánh xe | 1.89 “ |
| Độ cứng bánh xe | 85 Shore A |
| Kích thước mặt bánh xe | 4.52 x 4.01 “ |
| Tâm lỗ bánh xe | 3.62 x 2.59 or 2.99 x 2.99 “ |
| Tâm lỗ | 0.43 “ |
| Độ lệch | 1.97 “ |
| Chiều cao tổng thể | 7.47 “ |
| Nhiệt độ | +14 ~ +194 ℉ |
| Tải trọng / 1 cái | 463 lbs |
| Tải trọng / 4 cái | 1,389 lbs |